Bộ ấm trà tử sa Cẩm Thạch Bát Tràng cao cấp
Bộ ấm trà tử sa Cẩm Thạch Bát Tràng cao cấp
Mã sản phẩm:
TA-3453
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
13785
Đánh giá SP:
Giá bán:
2,850,000 đ
Giá gốc:
3,500,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén tử sa men hỏa biến |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 600ml |
| Kích thước ấm | Cao 14cm x dài 18cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 6cm |
| Số món | 14 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa (Không có khay) |
| Hoa văn | Bên ngoài tráng men hỏa biến, bên trong là chất men tử sa Bát Tràng |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn