Bộ ấm trà Bát Tràng Vinh Hoa Phú Quý men đen bóng
Bộ ấm trà Bát Tràng Vinh Hoa Phú Quý men đen bóng
Mã sản phẩm:
TA-3670
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
92719
Đánh giá SP:
Giá bán:
650,000 đ
Giá gốc:
860,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén vẽ vàng |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 350ml |
| Kích thước ấm | Cao 10cm x dài 17cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 6cm |
| Số món | 14 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa |
| Hoa văn | Men đen vẽ vàng kim |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn