Bộ ấm trà Bát Tràng vẽ Vinh Hoa Phú Quý màu trắng (không có khay)
Bộ ấm trà Bát Tràng vẽ Vinh Hoa Phú Quý màu trắng (không có khay)
Mã sản phẩm:
TA-3460
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
587
Đánh giá SP:
Giá bán:
650,000 đ
Giá gốc:
880,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén vẽ vàng 18k |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 500ml |
| Kích thước ấm | Cao 12cm x dài 18cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 6cm |
| Số món | 14 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa (Không có khay) |
| Hoa văn | Hoa mai vàng |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn