Bộ ấm chén Bát Tràng dáng tống tử sa thiên thanh
Bộ ấm chén Bát Tràng dáng tống tử sa thiên thanh
Mã sản phẩm:
TA-3927
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
83442
Đánh giá SP:
Giá bán:
1,600,000 đ
Giá gốc:
2,000,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén men hỏa biến, trong lòng tráng gốm tử sa |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 450ml |
| Kích thước ấm | Cao 14cm x dài 19cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 6cm |
| Số món | 14 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa |
| Hoa văn | Xanh đại dương |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn