Bộ ấm chén Bát Tràng bọc đồng Trúc Lâm Thất Hiền vuốt
Bộ ấm chén Bát Tràng bọc đồng Trúc Lâm Thất Hiền vuốt
Mã sản phẩm:
TA-3378
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
60391
Đánh giá SP:
Giá bán:
690,000 đ
Giá gốc:
750,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén men lam bọc đồng dáng vuốt |
| Dung tích ấm | 400ml |
| Kích thước ấm | Cao 10cm x dài 14cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 5.8cm |
| Số món | 14 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa |
| Hoa văn | Trúc lâm thất hiền |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn