Bộ ấm chén Bát Tràng bọc đồng trúc lâm thất hiền 10 chén
Bộ ấm chén Bát Tràng bọc đồng trúc lâm thất hiền 10 chén
Mã sản phẩm:
TA-3465
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
63875
Đánh giá SP:
Giá bán:
900,000 đ
Giá gốc:
1,100,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén men lam |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 400ml |
| Kích thước ấm | Cao 12cm x dài 17cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 5.2cm |
| Số món | 22 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 10 chén, 11 đĩa kê |
| Hoa văn | Trúc Lâm Thất Hiền |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, luộc qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn