Ấm chén bọc đồng Bát Tràng Trúc Lâm Thất Hiền chóp lửa đầy đủ phụ kiện
Ấm chén bọc đồng Bát Tràng Trúc Lâm Thất Hiền chóp lửa đầy đủ phụ kiện
Mã sản phẩm:
TA-3448
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
71818
Đánh giá SP:
Giá bán:
1,200,000 đ
Giá gốc:
1,400,000 đ
-
+
| Loại sản phẩm | Ấm chén men lam |
| Nơi sản xuất | Bát Tràng |
| Dung tích ấm | 400ml |
| Kích thước ấm | Cao 12cm x dài 16cm |
| Kích thước chén | Cao 4cm x đường kính 5.2cm |
| Số món | 17 |
| Chi tiết các món | 1 ấm, 6 chén, 7 đĩa kê, 1 ống tăm, 1 gạt tàn, 1 hộp chè |
| Hoa văn | Trúc lâm thất hiền |
| Lưu ý | Tránh va đập mạnh, vệ sinh qua trước khi sử dụng |
Bình luận của bạn