Bộ bát đĩa thờ cúng gia tiên vẽ Hoa Sen Tràm cỡ nhỏ đầy đủ
Bộ bát đĩa thờ cúng gia tiên vẽ Hoa Sen Tràm cỡ nhỏ đầy đủ
Mã sản phẩm:
TA-3485
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
31890
Đánh giá SP:
Giá bán:
1,650,000 đ
Giá gốc:
2,100,000 đ
-
+
| Sản phẩm | Bộ bát đĩa Bát Tràng hoa mặt trời, mâm cúng gia tiên |
| Thương hiệu | Bát Tràng |
| Chất liệu | Sứ men bóng |
| Số món | 17 |
| Bộ sản phẩm bao gồm | 6 đĩa cánh, 6 bát cơm, 1 bát mắm, 1 đĩa muối, 1 bát tô, 1 bộ trà, 1 bộ rượu |
| Đường kính bộ bát đĩa | 43cm |
| Kích thước bát tô | Đường kính miệng 20cm x cao 6cm |
| Kích thước bát cơm | Đường kính miệng 10cm x cao 5.5cm |
| Họa tiết | Hoa sen tràm vẽ tay |
Bình luận của bạn