Bộ bát đĩa thờ cúng đầy đủ men rạn nổi hoa sen chính hãng Bát Tràng
Bộ bát đĩa thờ cúng đầy đủ men rạn nổi hoa sen chính hãng Bát Tràng
Mã sản phẩm:
TA-3469
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
73954
Đánh giá SP:
Giá bán:
2,100,000 đ
-
+
| Sản phẩm | Bộ bát đĩa Bát Tràng hoa mặt trời, mâm cúng gia tiên |
| Thương hiệu | Bát Tràng |
| Chất liệu | Sứ loại 1 Bát Tràng |
| Số món | 13 |
| Bộ sản phẩm bao gồm | 6 đĩa cánh, 6 bát cơm, 1 bát tô |
| Đường kính bộ bát đĩa | 55cm |
| Kích thước bát tô | Đường kính miệng 20cm x cao 6cm |
| Kích thước bát cơm | Đường kính miệng 11cm x cao 5.5cm |
| Họa tiết | Hoa sen nổi |
Bình luận của bạn